Manya Masu Rinjaye Zauren Wando Na 3D Mai Rintsawa Ga Rindon Mace



Kyakkyawan samfur mai kyau
Sunan samfur | Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Manya |
Kayan abu | * Layer na farko: Mara Saƙa ko Busassun Rufin raga * Layer na 2: Takarda Tissue * Layer na 3: Fluff Pulp Mix Super Absorbent Polymer (SAP ko GEL) *Labarai Na Hudu: Takarda Takarda * Layer na 5: Fim ɗin PE (Za a iya ƙara Takardar Saki a Kusurwa) |
Girman | 60*60cm, 60*90cm, 60*150cm, 80*160cm ko Musamman |
Launi | Blue, Ja, Kore, Fari |
Sharuɗɗan farashi | FOB, CIF, CFR |
Siffar | Abun da za a iya zubarwa, Super Absorbent, Abokan Mu'amala, Mai Dadi |
Takaddun shaida | ISO, SGS, INTERTEK, KEBS, NAFDAC, CE, FDA |
Sabis | OEM/ODM, Logo na Musamman, Fakitin Musamman. |
Girman | Ƙayyadaddun bayanai | Girman Core (cm) | Naúrar Nauyi/SAP | Marufi | Dace da |
M | 60*60cm | 59*53cm | 50/3g | 20pcs/bag | Yawanci Amfani |
L | 60*90cm | 59*83cm | 75/5g | 12pcs/bag | Yawanci Amfani |
XL | 60*150cm | 59*118cm | 120/3 g | 10pcs/bag | Yawanci Amfani |










FAQ
Mu masana'anta ne tare da ƙwarewar fitarwa fiye da shekaru 10.
BABY DIAPER: 1 * 40'HQ ganga mai girma 4 gauraye ko 1*20FT akwati mai girma biyu gauraye DIAPER DIAPER : 1*40'HQ ganga mai girma 2 gauraye ko 1*20FT akwati mai girman 1 gauraye.
BABY DIAPER,58*40HQ/wata BABY PANTS DIAPER,70*40HQ/wata
ADALCI DAIPER,50*40HQ/wata BABBAR WANDO DIAPER,58*40HQ/wata
Kimanin kwanaki 15-25 bayan samun ajiyar ku.
TT/ Alibaba/ Western Union ect.
1) Kera kuma suna da ƙwarewar fitarwa fiye da shekaru 7
2) ƙwararrun ma'aikata masu ɗaukar nauyi kuma suna iya ɗaukar ƙari a cikin kwantena zuwa ƙarancin farashi don cajin teku da tsada mai tsabta.
3) CE/FAD/SGS/BV,ISO9001&14001/ wuce binciken masana'antar NAFDAC.
4) Kyakkyawan ƙarfin samarwa da haɓaka samfuran
5) ƙwararren mai siyarwa tare da ƙwarewar diaper fiye da shekaru 6
6) An fitar dashi zuwa kasashe sama da 100